Tsarin ginin ƙarfe da aka riga aka tsara
Bayanin Samfura
Ⅰ.Bayanin Samfura
Tsarin ƙarfe ya ƙunshi kayan ƙarfe kuma sabon nau'in ginin gini ne.Tsarin ya ƙunshi katako na ƙarfe, ginshiƙan ƙarfe, ginshiƙan ƙarfe da sauran abubuwan da aka yi da ƙarfe na H da farantin karfe.
Haɗin kai tsakanin abubuwan ƙarfe yawanci ana waldawa da kulle su.Domin yana da halayen haske da sauƙin gini, ana amfani da shi sosai don manyan masana'anta, ɗakunan ajiya, bita, filayen wasanni, gadoji da manyan gine-gine masu tsayi.
Ⅱ.Tsarin gini
H sashe karfe shafi da karfe katako, bango da rufin purlin, strutting yanki, karfe bracing, bango da rufin panel, kofa da taga, da na'urorin haɗi.
ITEM | SUNAN MEMBA | BAYANI |
Babban Karfe Frame | Rukunin | Q235, Q355 Welded / Hot Rolled H Sashin Karfe |
Haske | Q235, Q355 Welded / Hot Rolled H Sashin Karfe | |
Tsarin Sakandare | Purlin | Q235 C ko Z Nau'in Purlin |
Ƙunƙarar gwiwa | Q235 Karfe kusurwa | |
Tayi Bar | Q235 madauwari Karfe bututu | |
Yanki Strutting | Bar Zagaye Q235 | |
Tsaye & Tsaye Tsaye | Q235 Karfe Angle ko Round Bar | |
Tsarin Rufewa | Rufin Rufin | EPS / Rock Wool / Fiber Glass/PU Sandwich Panel ko Corrugated Karfe Sheet Panel |
Bangon bango | Sandwich Panel ko Corrugated Karfe Sheet Panel | |
Taga | Tagar alloy na aluminum | |
Kofa | Ƙofar Sandwich Zamiya / Ƙofar Rufe Mai Juyi | |
Hasken sama | FRP | |
Na'urorin haɗi | Ruwan sama | PVC |
Gutter | Bakin Karfe Sheet / Bakin Karfe | |
Haɗin kai | Anchor Bolt | Q235, M24/M45 da dai sauransu |
Babban Ƙarfi Bolt | M12/16/20,10.9S | |
Bolt na al'ada | M12/16/20,4.8S | |
Juriya na Iska | Darajoji 12 | |
Girgizar kasa-Juriya | 9 Darajoji | |
Maganin Sama | Alkyd Paint.EpoxyZinc Mawadaci Paint ko Galvanized |
Tsarin karfe na shuka yana amfani da karfe a matsayin babban tsarin ginin ginin.Ana iya tsara shi a matsayin babba ko ƙarami.Saboda ƙarfinsa, ƙarfinsa da sauƙi mai sauƙi, ana amfani da tsarin karfe a yawancin masana'antu don gina tsarin masana'antu.
Yawanci ana amfani da tsarin ƙarfe don ƙira da gina masana'antu.Girma da siffar waɗannan masana'antu sun bambanta.Muna ba da nau'ikan masana'antar tsarin ƙarfe daban-daban don dalilai daban-daban:
Daban-daban na gine-ginen tsarin karfe
Rukunin ginin masana'anta
An tsara zubar da tsarin karfe don dalilai daban-daban, kamar don sarrafawa, ƙira da kayan rarrabawa.Yana da tsari mai sauƙi, nauyi mai sauƙi, da farashi mai ma'ana.
Taron tsarin aikin karfe
Bitar tsarin ƙarfe yawanci ya ƙunshi manyan kayan aiki masu nauyi.Ana iya gyara su cikin sauƙi da ƙarfafa su don shirya don amfani na gaba.
Sito rarraba tsarin karfe
Ana amfani da ƙira da tsarin ɗakunan ajiya na tsarin karfe don dalilai daban-daban, kamar kayan ajiya da rarrabawa.Yana iya zama bisa ga bukatun ku.
Bugu da kari, muna samar da haske da nauyi tsarin karfe don saduwa da ƙayyadaddun aikin ku.Tsohon yana da halaye na mai kyau rigidity, nauyi nauyi, dace sufuri.Bugu da kari, saboda adadin karfen da ake amfani da shi wajen gina bango da rufin rufin bai kai na yau da kullun ba, zabin tattalin arziki ne.Tsarin ƙarfe mai nauyi shine zaɓi mai kyau don gina nau'ikan gine-ginen masana'antu masu nauyi da tsarin tallafi na kayan aiki.
Multi-Layer karfe tsarin shuka
Tsarin firam ɗin wani tsari ne wanda ya ƙunshi katako da ginshiƙai da yawa don jure duk nauyin gidan.Gine-ginen farar hula da yawa da masana'antun masana'antu da yawa, nauyin bangon bulo - ɗaukar nauyi ba ya cika buƙatun manyan lodi, galibi ana amfani da tsarin azaman kayan ɗaukar kaya.
Single-Layer karfe tsarin tsarin shuka
Tushen tsarin karfe yana nufin babban kayan aiki mai ɗaukar nauyi wanda ya ƙunshi ƙarfe.Ciki har da ginshiƙan ƙarfe, katako na ƙarfe, tushen tsarin ƙarfe, rufin ƙarfe (ba shakka, tazarar ginin masana'anta yana da girma, madaidaicin rufin tsarin ƙarfe), murfin ƙarfe, bangon tsarin ƙarfe kuma ana iya kiyaye shi.Sakamakon karuwar karafa da ake samu a kasarmu, da yawa daga cikinsu sun fara amfani da masana'antun sarrafa karafa, sannan kuma ana iya raba su zuwa masana'antar sarrafa karfen haske da nauyi.Wuraren gine-ginen masana'antu da na farar hula da aka gina da karfe ana kiran su tsarin karfe.
Door -type karfe tsarin shuka
Tushen tsarin ƙarfe na nau'in kofa tsarin tsarin gargajiya ne.Babban ɓangaren wannan tsarin ya haɗa da ƙaƙƙarfan katako na firam, ginshiƙai masu ƙarfi, maƙallan, sanduna, sanduna, firam ɗin gable, da sauransu.
The kofa -type karfe tsarin shuka yana da halaye na sauki danniya, fili watsa hanya, azumi sassa masana'antu, dace masana'antu aiki, da kuma gajeren yi sake zagayowar.Saboda haka, ana amfani da shi sosai a cikin gine-ginen masana'antu da na jama'a, kamar masana'antu, kasuwanci, al'adu, da wuraren nishaɗi na jama'a Essence Tsarin ƙarfe na kofa -style m -type house ya samo asali ne a Amurka kuma ya ci gaba da haɓaka kusan kusan. karni.
Ya zama tsarin tsari mai ingantacciyar ƙira, masana'anta da ka'idojin gini.
Abũbuwan amfãni daga factory karfe tsarin
Babban ƙarfi, ɗan gajeren lokacin gini mai nauyi, ƙarancin farashi da babban muhalli babban yanki mafi kyawun juriya na lalata da juriya don sauƙaƙe sufuri da shigarwa na ƙirar gyare-gyare na dogon lokaci don biyan takamaiman buƙatunku.
Babban Siffofin
1) Abokan muhalli
2) Ƙananan farashi da kulawa
3) Yin amfani da lokaci har zuwa shekaru 50
4) Tsayayyen juriya da girgizar ƙasa har zuwa digiri 9
5) Gine-gine mai sauri, adana lokaci da ajiyar aiki
6) Kyau mai kyau
Matakan Shigarwa
Shari'ar Aikin
Bayanan Kamfanin
An kafa shi a cikin shekara ta 2003, Weifang Tailai Steel Structure Engineering Co., Ltd, tare da babban birnin rajista RMB miliyan 16, wanda yake a gundumar Dongcheng Development gundumar, gundumar Linqu, Taila tana ɗaya daga cikin manyan masana'antar ƙirar ƙarfe da ke da alaƙa da masana'anta a China, ƙware a ƙirar gini. masana'antu, umarnin aikin yi, karfe tsarin abu da dai sauransu, yana da mafi ci-gaba samfurin line for H sashe katako, akwatin shafi, truss frame, karfe Grid, haske karfe keel tsarin.Har ila yau, Tailai yana da madaidaicin 3-D CNC na'ura mai hakowa, nau'in Z & C nau'in purlin, injin tayal mai launi da yawa, injin bene na bene, da cikakken sanye take da layin dubawa.
Tailai yana da ƙarfin fasaha mai ƙarfi, gami da ma'aikaci sama da 180, manyan injiniyoyi uku, injiniyoyi 20, matakin ɗaya Injiniyan tsarin rajista, matakin 10 A injiniyoyin gine-gine masu rijista, injiniyan gine-ginen matakin B 50, injiniyan gine-gine sama da 50.
Bayan shekaru na ci gaba, yanzu suna da masana'antu 3 da layin samarwa 8.Yankin masana'anta ya fi murabba'in murabba'in 30000.kuma an ba shi takardar shedar ISO 9001 da Takaddun Shaida ta PHI Passive House.Ana fitarwa zuwa kasashe sama da 50.Dangane da aiki tuƙuru da ruhin rukuni mai ban sha'awa, za mu haɓaka da haɓaka samfuranmu a ƙarin ƙasashe.
Karfin Mu
.
Hanyoyin sarrafawa
Shiryawa & jigilar kaya
Hotunan Abokin Ciniki
Ayyukanmu
Idan kana da zane, za mu iya kawo maka daidai
Idan ba ka da zane, amma sha'awar mu karfe tsarin ginin, Kinldy samar da cikakken bayani kamar haka
1.the size: tsawon / nisa / tsawo / eave tsawo?
2. Wurin ginin da kuma amfani da shi.
3.Cin yanayi na gida,kamar: iska lodi, ruwan sama, nauyin dusar ƙanƙara?
4.The kofofin da windows size, yawa, matsayi?
5.Wane irin panel kuke so?sandish panel ko karfe sheet panel?
6.Do kana bukatar crane katako a cikin ginin?idan bukata, menene iya aiki?
7.Do kuna buƙatar hasken sama?
8. Kuna da wasu buƙatu?